Zulip - en to ml translation catalogue (79 entries)

en: Private messages
ml: സ്വകാര്യ സന്ദേശങ്ങൾ

en: No analytics data available. Please contact your server administrator.
ml: അനലിറ്റിക്സ് ഡാറ്റയൊന്നും ലഭ്യമല്ല. ദയവായി നിങ്ങളുടെ സെർവർ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററെ ബന്ധപ്പെടുക.

en: Bots
ml: ബോട്ടുകൾ

en: Users
ml: ഉപയോക്താക്കൾ

en: Other
ml: മറ്റേത്‌

en: Email
ml: ഈമെയിൽ

en: Sign up
ml: സൈനപ്പ്

en: OR
ml: അഥവാ

en: Thanks for signing up!
ml: സൈനപ്പ് ചെയ്തതിനു നന്ദി

en: Check your email so we can get started.
ml: നമുക്ക് തുടങ്ങാൻ വേണ്ടി നിങ്ങളുടെ ഈമെയിൽ പരിശോധിക്കൂ

en: New private message
ml: പുതിയ സ്വകാര്യ സന്ദേശം

en: Reply
ml: മറുപടി

en: Cancel compose
ml: രചിക്കൽ വേണ്ടെന്ന് വെക്കൂ

en: Stream
ml: ശാഖ

en: Topic
ml: വിഷയം

en: You and
ml: നിങ്ങളും

en: Compose your message here
ml: നിങ്ങളൂടെ സന്ദേശം ഇവിടെ എഴുതൂ

en: Add emoji
ml: ഇമോജി ചേർക്കുക

en: Attach files
ml: ഫയൽസ് ചേർക്കൂ

en: Press Enter to send
ml: അയക്കാൻ വേണ്ടി എന്റർ അമർത്തൂ

en: Send
ml: അയയ്ക്കുക

en: Close
ml: അടയ്‌ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: You have no private messages yet!
ml: നിങ്ങൾക്ക് ഇതുവരെ ഒരു സ്വകാര്യ സന്ദേശങ്ങളുമില്ലാ!

en: You have no private messages with this person yet!
ml: നിങ്ങൾക്ക് ഇദ്ദേഹവുമായി ഇതുവരെ ഒരു സ്വകാര്യ സന്ദേശങ്ങളുമില്ലാ!

en: Subscribe
ml: വരിക്കാരനാകുക

en: One or more email addresses...
ml: ഒന്നോ അതിൽ കൂടുതലോ ഈമെയിൽ വിലാസങ്ങൾ

en: Invite
ml: ക്ഷണിക്കൂ

en: Keyboard shortcuts
ml: കീബോർഡ് എളുപ്പവഴികൾ

en: Reply to message
ml: സന്ദേശത്തിനു മറുപടി നൽകൂ

en: New stream message
ml: പുതിയ ശാഖാ സന്ദേശം

en: Next message
ml: അടത്ത സന്ദേശം

en: Last message
ml: അവസാനത്തെ സന്ദേശം

en: Initiate a search
ml: തിരയാൻ തുടങ്ങൂ

en: Search people
ml: ആളുകളേ തിരയൂ

en: Previous message
ml: ഇതിനു മുന്നിലേ സന്ദേശം

en: Scroll up
ml: മുകളിലേക്ക് സ്ക്രോൾ ചെയ്യുക

en: Scroll down
ml: താഴേക്ക് സ്ക്രോൾ ചെയ്യുക

en: Composing messages
ml: സന്ദേശങ്ങൾ രചിക്കൽ

en: Reply to author
ml: ലേഖകനു മറുപടി നൽകൂ

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയക്കൂ

en: Narrowing
ml: ചുരുക്കൽ

en: Narrow to all private messages
ml: എല്ലാ സ്വകാര്യ സന്ദേശങ്ങളിലേക്ക് ചുരുക്കുക

en: Create new stream
ml: പുതിയ ശാഖ നിർമ്മിക്കുക

en: All messages
ml: എല്ലാ മെസ്സേജുകളും

en: Starred messages
ml: നക്ഷത്രമിട്ട സന്ദേശങ്ങൾ

en: STREAMS
ml: ശാഖകൾ

en: All streams
ml: എല്ലാ ശാഖകൾ

en: You type
ml: നിങ്ങൾ ടൈപ്പ് ചെയ്യൂ

en: You get
ml: നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടും

en: Search
ml: തിരയുക

en: Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങൾ

en: Operator
ml: ഓപ്പറേറ്റർ

en: Narrow to messages on stream
ml: ശാഖയിലുള്ള സന്ദേശങ്ങളിലേക്ക് ചുരുക്കൂക

en: Narrow to messages with topic
ml: വിഷയമുള്ള സന്ദേശങ്ങളിലേക്ക് ചുരുക്കുക

en: Narrow to private messages with
ml: ഉള്ള സ്വകാര്യ സന്ദേശങ്ങളിലേക്ക് ചുരുക്കുക

en: Notifications
ml: അറിയിപ്പുകൾ

en: Organization settings
ml: സംഘടന സജ്ജീകരണങ്ങൾ

en: Custom emoji
ml: നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ട ഇമോജി

en: Log in
ml: ലൊഗിൻ

en: Deactivated organization
ml: നിഷ്ക്രീയമാക്കിയ സംഘടന

en: Copy
ml: പകർത്തുക

en: Administrators
ml: നടത്തിപ്പുകാർ

en: Normal users
ml: സാധാരണ ഉപയോക്താക്കൾ

en: Find accounts
ml: അക്കൗണ്ടുകൾ കണ്ടെത്തുക

en: About Zulip
ml: സുലിപ്പിനെക്കുറിച്ച്

en: Home
ml: ഹോം

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Terms of Service
ml: സേവന നിബന്ധനകൾ

en: Username
ml: യൂസർനെയിം

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Organization URL
ml: ഓർ‌ഗനൈസേഷൻ‌ URL

en: Full name
ml: മുഴുവൻ പേര്

en: Password strength
ml: രഹസ്യവാക്കിന്റെ ബലം

en: Reset your password
ml: രഹസ്യവാക്ക് പുനഃക്രമീകരിക്കുക

en: Confirm password
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഉറപ്പിക

en: We've reset your password!
ml: ഞങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ രഹസ്യവാക്ക് പുനഃക്രമീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്!

en: New password
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക്
